VHT Vừa xong mừng quá tưởng chết với anh top 1 chứ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi songnguyen, 26 Tháng chín 2018.

1. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lâu lâu mới có động lực vào forum [​IMG]
  2. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Chơi thì nhường người khác 1 con Venoda với mấy trang sức chứ có gì đâu mà làm căng. 8 trang cmn luôn rồi
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Đông người ngon r còn kêu gì
  4. songnguyen

songnguyen Member Chính Thức

em vẫn ol mỗi ngày nhé pác còn vụ chiếm mỏ thì ko có bị nhé. em thì đang leo hạng đấu trường cùi mía bên em. còn chuyện đua top 1 thì em không có mơ đâu nhé. vì em mới chơi thôi lại chỉ chơi cho vui free là chính hứng chí thì nạp vào vài chục cho có vip với người ta chứ đâu có giàu có gì mà bươm vô ào ào đâu hì khi em lên cấp 100 lc chiến em sẽ đột biến thôi hì. Âm thầm mà chơi game giải trí xã tress vậy thôi.
  5. lavender311

lavender311 Member Tích Cực

Rồi thì cũng gộp sv thôi mà bác, căn bản chơi sv ít người, cùng nạp lên vip 7 chẳng hạn, nhưng bên sv đông người thì méo là gì, bên sv ít người thì cứ đều đều ngày 300v boss
    Đông người kiếm vàng kiếm đồ khó bạn ạ, được cái có ae chém gió, và kéo nhiều cái
  6. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đúng rồi bác sv ít người thì dễ phát triển còn sv đông người thì ngược lại . điều dĩ nhiên :D
  7. Shaddoll

:pde45:Xong sv rụng hết lại than đi, h cả trăm sv cũ chỉ hóng gộp
  8. puko

cá nhân e thì trả than thở gì cả vì mình yếu chưa gộp thì còn có cơ hội kiếm đồ chứ gộp rồi cạnh tranh ko lại chỉ bị hành lấp mặt sồn thôi
    Shaddoll thích bài này.
  9. Shaddoll

::amazed::Siêu top lv85 có dựng lông ai hành nổi
  10. KingHoly

KingHoly Member Chính Thức

Mấy thể loại ruồi muỗ ấy nói thật mình chả quan tâm, muốn bóp lúc nào chả được, ngon thì leo vào top 10 xem, cóc ổi mía ghim cùi bắp. Chả đáng để mình quan tâm, coi như thí WT cho cháu nó có động lực tí ::big_smile::
  11. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

nói chuyện khinh người vkl. ko quan tâm thì đừng có chấp. người ta free có tí thành tựu thì khoe chứ có cl gì mà sồn sồn lên
  12. KingHoly

Ai thích cứ vào sv minh chơi nhé, võ mồm không hà ::baffle::
  13. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

14. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

cái này vẫn chưa hết hót ak
  15. KingHoly

Bọn nó chỉ kêu sướng mồm ấy mà, chư minh thích bóp lúc nào hả được ::yes::
  16. puko

dựng lông nào dựng lông ở đâu . ở đâu có dựng lông ???
    Shaddoll thích bài này.
  17. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

to be continue.....::band::