VHT [Bán code đền bù sau bào trì]Đền bù bèo quá nên bán 5k/code

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi AnhDanChoi, 8 Tháng ba 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

chính cô bảo ngon hơn 30% có nghĩa là ko chơi mà được hưởng hon đúng chưa? Thế họ làm lỗi gì với cô, trong 5 ngày đó cô bỏ tiền ra mua time chơi hay sao mà đòi bồi thường phải ngon dữ dội?!
    Giấy thích bài này.
  2. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Suy nghĩ của mấy thể loại ấy là NPH phải coi gamer là ông nội ấy.
  3. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Chứ nạp tiền vào g, tiền đó là giấy ah? Sau ko tính zo cái phần duy trì g mà chị nói mua time chơi. Tôi cũng là gmer, tôi có quyền đưa ra ý kiến cá nhân của tôi chứ, thấy hay thì khen nếu ngứa thì gãy còn chướng mắt thì cứ bấm esc đi. Cau vote của chị cứ như là bắt tôi phải khen cái đền bù này ngon vậy
  4. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Đang nói chuyện mấy con chó khen phân thơm mà, sao có quote không liên quan gì đến chó với phân vậy::shame::
    Chó thì thấy phân thơm, người thì thấy thối là lẽ đương nhiên mà ::bad_smelly::
  5. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Làm ăn thì ko ai ko tôn trọng khách hàng cả nhé. Bạn thích thể hiện thì có thể về nhà mà thể hiện vs ông bà già bạn nhé.
  6. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Ok tôn trọng chứ, cô bỏ tiền ra mua vui , vàng , outgame, nếu thiếu mấy món ấy thì cô chửi không ý kiến.
    Còn sân chơi này là mở free, khi nào cô bỏ tiền duy trì game thì khi nó đóng cửa ngày nào thì chửi ngày đó, quy tắc sòng phẳng thôi.
    Nếu với cô ko ngon , ok, dõng dạc chửi chết mẹ NPH đi với đk ko ăn code, và nói dcm chúng mày phải cho bố chơi game ,bố ko cần code
  7. quocviet1002

quocviet1002 Member Tích Cực

Đền bù thế với mk là ngọn rồi . Vừa có thời gian đi chơi mà lại k bị thọt ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
    vklra123 thích bài này.
  8. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Topic này liên quan gì tới chó với phân ko ?
  9. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Vì bạn nói đúng chủ đề mình đang đề cập ở đây nên mình xin phép trả lời bạn là ở đây tự do ngôn luận nhé, chủ đề là bán code mà các ông kia tranh luận um sùm cả lên đấy. Nói như bạn thì lạc đề cả nút với nhau rồi, và chốt quả là tự do ngôn luận, mình thích thì mình nói thôi::feel_good::
  10. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nói chuyện thì đéo lôi ông già ra làm gì nha bạn.
    Tôi đây thể hiện gì với bạn à,?
  11. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Mất dạy hết cỡ. ::beat_shot::
  12. Black01

Black01 Member Tích Cực

ngon hay ko tự cảm nhận mỗi người.cá nhân mình thấy n cũng được.minh có mất gì đâu.được thêm mà.với cãi nhau làm gì cho mệt.có khác được gì đâu :pde45:
  13. Benzzzzz

Benzzzzz Member Tích Cực

đây là phần quà hỗ trợ chứ có phải đền bù éo đâu mà các bố cứ ầm lên.hỗ trợ thì chỉ thế thôi muốn gì nữa
  14. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

t 5 con liss và 5 đéo được = đền bù nhé
    chưa nói đéo biết có 5 liss k mà oẳng ?
    chưa kể đây là hỗ trợ cho tất cả chứ đéo phải hỗ trợ cho cá nhân thằng nào đó mà áp đặt cái mốc của mình cho mọi người
  15. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Thế ý của mầy là người chơi đéo có quyền so sánh code hỗ trợ này ngon hay ko ngon gì chứ gì, người ta có quyền nói lên suy nghĩ của người ta chứ, đồ ăn thì cũng có ngon có dỡ, có người sẽ nói đền bù thỏa đáng có người nói ko. thế thôi. đâu phải ai cũng như ai sau m cứ ẳng ẳng lên để áp đặt lên người ta là code này cho như vậy là ok zậy hả?
  16. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

Tớ thấy đền bù vậy là ngon rồi ? đỡ hơn là không có đền bù ý ::baffle::
  17. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mình chỉ vào đây và không nói gì ::bye::::bye::
  18. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

vẫn còn chơi à chick :pde31:
  19. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

20. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ahihi quinn có câu thoại vietnamese hay ghê ::angry::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.