VHT [Góp ý] Phản hồi, out game, thương thành giảm giá, tích điểm

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi JenJen, 10 Tháng năm 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Vaan

Vaan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

bán lại bộ bv Jinbe + Râu đen đi mod :pde22:
    Tanner thích bài này.
  2. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Hôm trước mình mới thấy bán bộ 140 mà nhỉ, để mình ý kiến lên, bạn nhớ để ý giảm giá nha
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Bộ đấy trước có 2k3 lên tận 3k rồi, cho xuống giá lại đi mod
  4. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ý kiến lên nhớ hạ bớt giá lại chứ 140 3k thà bỏ thmê 3k nữa mua 160 luôn cho rồi
    Tanner thích bài này.
  5. Pokemonda

Pokemonda Member Tích Cực

Đợt xoay tua ph này có cả mảnh máy bay, thôi thì thêm mảnh xe tăng luôn đi mod
  6. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

thế vẫn ko chịu ra sổ tay ở GG à?hum nào cũng ns mà có chịu đưa vào đâu,cái mà đáp ứng,võ mồm.
  7. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Quy tắc buôn bán đâu cũng vậy, cầu như nào thì mới có cung, buột phải ưu tiên cái nào cầu nhìu
    Ý kiến có đưa lên giải quyết chậm nó khác với không giải quyết
    Bớt chửi lại thì hay hơn.
    Sẵn tiết lộ cho bít, set giảm giá hạn chế là lên hẳn 1 đợt chứ khônh phải set hằng ngày mà thích vật phẩm nào rồi quăng vô đâu
  8. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Xin set gg trái tim ác ma.
    Hết.
  9. hai94

1 đợt,não à?22 ngày,3 tuần sự kiện 3 đợt giảm giá r,set cái con khỉ mốc j
  10. Petrolimex

Có đọc ý trên chưa mà bật tanh tách vậy? Nhu cầu chưa đủ thì nguồn cung chưa đáp ứng, vậy thôi.
  11. hai94

cầu con khỉ,có đứa ns phát 2,3 hum sau có luôn mà cũng chỉ có nó yêu cầu cái đó.nhu cầu chưa đủ lại thêm 1 câu não,đầy cái đưa vào giảm giá có ai mua,sách 3 sao,r thì giá cả.
  12. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

Đã 1 lần đưa sổ tay vào GGHC r nhé. Ko ai bao cho 1 mình thanh niên nhé.
  13. hai94

đã ns lần đó ko có vàng,mà cũng hơn 3 tuần r,đầy cái vớ vẩn thì vài ngày là ra ,ra liên tục,đây có cái ấy ns mãi có chịu ra éo đâu,găm vàng mấy chục ngày rình ra mà cũng ko đáp ứng
  14. Hổ Sinbad

Mình cũng găm vàng đốt hải hồn nhưng mùa này ko có. GGHC bán sách kỹ năng mình cũng phải chiu. Cứ ráng đợi đi. CHẳng có việc gì mà phải nổi nóng như vậy cả
  15. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Cái đó lần trước mình đã có bán rồi , và tất nhiên ko hiệu quả vì nó dành riêng cho HĐ VADC , tuy nhiên tuần trước có thấy lời góp ý của bạn nên mình cũng đã set vào GG đang trùng với Thương Thành hiện tại. Bạn nên để ý cách ăn nói nhé, ko nên nhõng nhẽo như vậy, đàn ông con trai lớn rồi phải bản lĩnh tý chứ !

Chào bạn ! VP Hải Hồn mình nhớ set vào ngày cuối của GG hiện tại thì phải , bạn cố chờ nhé , tất nhiên nó vẫn trùng với Thương Thành đó !
  16. hai94

mùa j t đợi sắp tháng r,có ra éo đâu
  17. hai94

đc r ko biết thế nào nhưng vẫn tks trc
  18. Hổ Sinbad

Uầy tks MOD
  19. Petrolimex

a coi set e cái DH mod đi, nhiệt tinh giúp đỡ thế mà bị dân chúng sỉ vả quá-đơn giản là dân thường ::what::
  20. hai94

dân đen vs quý tộc,phân chia giai cấp
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.