VHT [Update]NỘI DUNG PHIÊN BẢN CẬP NHẬT THÁNG 11 20/11/2017

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi HuangZhl, 20 Tháng mười một 2017.

1. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ghép túi 8 sao mong ra mảnh AA với OD thôi =]]].
  2. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

quan tâm 3 cái trái đấy làm quái j. Lôi với chả điểu, main VC nếu nhân phẩm bạo phát mở ra đi nữa thì cũng để chưng cho đẹp chứ hiệu quả sao bằng lắp cá mập OD?
  3. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

đúng rồi thấy ngon chứ khó dùng lắm đây@@
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

PB sau thôi bạn
    thitruot thích bài này.
  5. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

ui xời mấy nữa lại đầy topic khoe trái 8 sao cho mà xem. Đồng chí cứ lo xa...:D
  6. KenT1st

KenT1st Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Cái vụ thời trang hoàng kim mới với ghép thời trang đâu rồi nhỉ
  7. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mod bật mí giá tích lũy của chó được ko???:pde42:.và trong tích lũy chó có tặng kèm mono hay ôn dịch ko
  8. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ra toàn cái ở trên trời phải thêm tiền mới có, gộp sv thì ko gộp, map thì không mở.
  9. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

20k nhé, mốc 15k có Rebecca ::brick::
  10. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Bật mí cái tích luỹ mới đi mod ới
  11. thitruot

::brick::
    ::brick::Thêm số 0 đằng sau hả
  12. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Đúng r 8 sao kiếm thì khoai, ghép thì chưa có công thức , có cũng làm cảnh ở hiện tại thôi chứ chưa thấy hiệu quả nhiều và vượt trội. Bạn Lỏng thấy nó bòn vàng quá hay cảm thấy ko quan tâm thì có thể nói nhiều câu từ khác, chứ đụng gì cũng chửi mình thấy buồn cười lắm. Bạn cũng là mem gắn bó lâu năm nên ko có chuyện ban bủng gì bạn chứ ko phải vì bạn nick vip , hàng khủng mình ko dám ban đâu :D . Tất cả những gamer lâu năm ở forum này mình đều trân trọng hết, vì ae cũng như mình, chơi game vì thích OP :D , vậy thôi vấn đề kết thúc ở đây , mình trả lại 2pic cho bạn God ko mình lại bị truy nã mất !
  13. thitruot

Mod bật mí nốt cho em với chưa đc mod rep lần nào :pde58:
  14. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

cũng đang đợi gộp sever chắc tháng sau tháng này update rồi !!!
  15. Vữa

Mod chưa bật mí tích luỹ mới kìaaaaa
  16. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Yếu còn ra gió , đánh quái dc mấy con ghẻ , vào giải toàn thua vs ngập hành , npc cho mi nhiều ôn dịch là tại mấy thằng yếu cần dc ưu tiên đấy . Mạnh như Rock kìa , chả cần ôn dịch , vì nó yếu quá , ưu tiên cũng như ko .:cat26:cat26:cat26
  17. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Đoán cũng ra sơ sơ chứ có j đâu, chắc max mốc khoảng 75-90k. Lúc nào chả đi cặp pet chính thì đi với pet phụ cấp dưới, pet phụ thì đi với pet chính cấp dưới.
    Chó thì chắc là cái tích lũy momo thêm mốc cuối
    Rebecca thì chắc là tích lũy megalo thêm mốc cuối
    Mà chờ vài hôm nữa vào game ngó cho lẹ, đếm đc ăn thì đc bn đồ đi kèm luôn chứ nghe sơ sơ dư lày cũng chả thấy rõ ràng đc =))
    thitruot thích bài này.
  18. thitruot

:pde59::pde59:
  19. GauIMeo

nói chung cứ chờ nó hiện ở trong game cho chắc, đến trang chủ mấy cái nội dung cụ thể lắm lúc còn chả tin đc nữa là =))
  20. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Nhìn 2 con pet mới ham phết :) Kể mà đổi được 1 cặp Megalo+ Momonosuke lấy 1 con thì quất luôn ::hang::
    Tinh bàn thì chắc phải tầm 2 tháng nữa mới lấy được.
    Mình chỉ hóng cái túi trái 8* kia thôi. Chứ từ lúc chơi lại, cũng vài lần tích trên 10 trái 3 tuổi+ trung thu mở rồi mà vẫn chưa thấy mặt mũi OD đâu. Dồn trận hình tẩy cho RT xoáy mà ko có OD :(