VHT [GÓP Ý] GIẢM GIÁ HẠN CHẾ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi NhaThyMiki, 21 Tháng chín 2018.

1. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Mỗi người sẽ có một kế hoạch cũng như 1 suy nghĩ riêng để tính toán tốt nhất hiệu quả vàng mình tiêu đem về nên xin đừng đồng hóa suy nghĩ mình cho người khác. ::misdoubt::
  2. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Bạn góp ý là một chuyện NPH làm hay ko là chuyện khác
    Vì lí do như trên nên mình thấy dăm ba cái góp ý NPH chả quan tâm đâu ( hầu hết và đa số )
    Tóm lại, chửi hay góp ý chân thành NPH cũng để ngoài tai như "lời nói gió bay" :pde86:
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Nói đại thôi chứ trông chờ gì đâu. Tham gia cái diễn đàn lâu rồi cũng hiểu mà. Chủ yếu bài viết có không được đón nhận thì cũng được bài lấy danh hiệu. ::byebye::
  4. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

văn thơ lai láng đầy 2 háng
  5. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

500bmi mỗi ngày, 7 ngày là 3k5 bánh. quy đổi ra nguyên liệu vs exp đi bạn :) chưa kể đến 3k5 bánh mà xả ra ở những đợt event như trung thu này hay quốc khánh thì số quà bạn nhận về không hề ít nhé
    còn set bv 60k là do lỗi đánh máy, số 6 nó ở ngay trên số 3, mình đánh nhầm mà không để ý
    nhưng nếu bạn không có não thì nên ra hàng thịt mua bộ óc lợn về dùng tạm rồi cố gắng ngẫm nghĩ xem người ta hơn mình ở điểm gì nhé.
    đã ngu còn ngu hết cả phần của người khác. thế giới thật may vì có những người như bạn, gánh hết cả phần ngu
  6. NhaThyMiki

Vậy chúc mừng bạn có não tốt đấy. Đọc không hiểu ý nghĩa người ta muốn nói gì vào commen cứ như đúng rồi ấy. ::rofl::Bạn cần bánh mì, cần exp cần những gì bạn nói nhưng người khác đã chắc gì cần những cái như bạn? Góp ý ở đây để biết giảm giá có những cái họ cần không để họ biết trước mà đưa ra quyết định có tiêu hay k tiêu? Đến đây nếu bạn k hiểu nữa chì xin cạn lời.
  7. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

bàn luận rôm rả quá
  8. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

cần gì lên xin vẫn đc mà
  9. NhaThyMiki

Được là vẫn được những không biết mùa nào thôi. ::rofl::
  10. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: Mình khuyến khích mọi người có khả năng ứng biến :pde45:
  11. NhaThyMiki

Lâu lâu mới gặp nên anh nói một câu nào nghe cho có nhân tính tí coi ka @Expendables ::shame::
  12. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde37: Rất mang tính nhân văn sâu sắc nha thy
  13. NhaThyMiki

Thì có nhân văn chứ không thấy nhân tính. ::confident::
  14. God D Dung

God D Dung Cao Thủ Forum

cái áo hk bây h có cố định k nhỉ
  15. NhaThyMiki

Không cố định. Vẫn bán theo kiểu ngẫu hứng thôi. ::big_smile::
    God D Dung thích bài này.
  16. Phucdecade

Phucdecade Member Chính Thức

xin các a hãy bán lại shura vào tuần sau đi ạ::adore::::adore:: e đang rất thiếu thốn
  17. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

18. pkpkpk

pkpkpk Member Tích Cực

Sếp nào bán bản vẽ trái miễn dịch 6* ko ta :( nhà nghèo ko sài đc trái 7* ::cry::::cry::::cry::::cry::
  19. Giangggg

Giangggg Member Chính Thức

- tuần sau ra Haki với điểm chiêu mộ được không "(
  20. Giangggg

Giangggg Member Chính Thức

Bán Haki bá vương đi em chờ mãi rồi “(